08 king spa nnv. Kim bình mai thời 4.0

Oppa
H

Heynotenzo

Già trâu
Cái rì viu của mày nói thật anh em trên này có dí dái vào nhé. Có mấy cháu nó tin mày thôi. Dkm mày tha lôi hết từ bên hội nhóm facebook rồi lại mang rác về đây. Dkm mày đừng nói dọng hờn giỗi với xàm
Ôi vãi cả lồn. Bố có fải đàn bà đâu mà hờn dỗi. Ko thích thì vào đọc comment làm cái lồn gì.

fuckface

Trẻ trâu
Coi xàm cũng như thiên địa là cái ngu nhất của một số quản lý quán :sweet_kiss:

hangmk

Trẩu tre
Kệ chúng mày dìm hay nâng tao không biết rõ bằng chúng mày với nhau. Tao đi ở chỗ khu Hoàng Cầu gì đó gặp 3 em thì khá về hình thức, nhiệt tình và chiều khách thì chuẩn. Tao bo 700 thì nhăn, bo 1000 thì tươi (cũng đéo biết hay dở thế loz nào). Phòng đôi xập xệ , giường bé, nước nóng hạn chế. Tic thì hôm được km hôm không mà tao cũng đéo quan tâm.

Dvttn

Trẻ trâu
Địt mẹ chúng mày cứ lấy nick nâng bi quán của chúng mày nhiều thế. Hội facebook rồi lại sang đây. Có em nào xinh quoẳng lên bọn tao thị dâm thì còn có tác dụng hơn nâng bi kiểu này đấy.
Chính xác địt mẹ toàn mấy thằng vào tự nâng lên nhưng thực tế như cc,nhiều ae đi mất tiền oan gặp phải toàm con máu l

Dvttn

Trẻ trâu
Coi xàm cũng như thiên địa là cái ngu nhất của một số quản lý quán :sweet_kiss:
Thiên địa trước đây còn có anh em chuột bạch và review chính xác chứ giờ vào toàn mấy con lợn chuyên tụe nâng nhau lên nhất là mấy con chó geisha,toàn lũ mất dậy với ổ bệnh tật

Dvttn

Trẻ trâu
Chúng nó tưởng chỗ nào cũng là nhà chúng nó ấy mày =))
Giờ công nhận ít trang đánh giá thực tế thật mày ạ,địt mẹ nói thẳng mẹ luôn là nổi tiếng gái đẹp như oasis thì cũng chỉ có vài con nhìn tạm đc chứ hầu hết là xấu vkl và chỉnh sửa tòe loe hết cả,có những con thì dm ko khác gì con lợn lại cá sấu mà bj cái cũng đòi tiền củ quả,đến ạ chúng nó

kentnguyen2588

Già trâu
Về tới vn là phải thẳng tiến gặp ông dũng béo - king spa nnv ngay. Vì cơ bản hẹn 08 nhiều llần mà ko đc.
Về hình ảnh:7. Ko xinh, ko xấu. Dễ nhìn. Mặt toàn nét dâm tà.
Thái độ: 9,5. Rất hài lòng. Nhẹ nhàng, tình cảm, nhiệt huyết.
Trình độ: nếu có hơn điểm 10 thì tôi chấm 12 điểm.
Tường trình cho các ông dư này:
Giời nóng nên bỏ qua màn xông hơi, chèo luôn vào bồn xả nc cho mát. 3p sau em có mặt trong bộ zen đỏ. E ấp, nhẹ nhàng có đôi chút ngượng của tuổi trẻ.
Gái tiền giang có khác nhẹ nhàng dạ vâng.
Anh muốn em làm gì trước.
Đương nhiên là tắm rồi.
Thả người vào bồn đầy xà bông. Nàng hiện nguyên hình là kim bình mai của thời 4.0
Màn 1 kỳ cọ, nuốt một số thứ cần nuốt ngay tại bồn tắm. Phê ttaận óc.
Màn 2, tâm hự nằm kiểu úp thìa. Vuốt con bà ve thoải mái. Tay đi du lịch từ bắc tới nam....
Màn 2 đè ra bắt phải xuất thêm lần nữa do em thèm cái mùi t khí cuả anh. 20p,30p, vẫn miệt mài rồi thì mình cũng out ở phút 31.
Hơn cả những gì mong đợi.
Đúng quảng cáo của ông béo.
08 là ebé toàn diện nhất của king spa nnv.
Tao đi MS khá nhiều.Có vài em CIA nhưng nhả ra khăn ngay.Uông sữa nhiều như em này chả mấy chốc thành pig-woman

Ôi tao thề em 08 này ngon thật. Vừa check hôm qua về mà lại thấy nhớ em ý mới bỏ mẹ chứ :vozvn (15):
Điểm mạnh: Thái độ cực ngoan, tạo cảm giác thoải trong suốt 80’ (tao đi gói V2 nha). Vú hệ cam tròn xoe, đầu ti bé bằng đầu đũa huhu:vozvn (22): nói chuyện nhây nhây nói chung khéo.
Em 08 này hợp với tml thích hệ tc như ny, mặt mũi ko xinh ko xấu nhìn lành lành (theo tao thấy thì mặt mộc chưa dao kéo, tin bố m đi)
Tổng kết tic 400 tip 800, ra về trong dư âm của buổi chiều giữa thu se lạnh, lần sau nhất định sẽ quay lại :vozvn (22):

yeu-nham-me-vo

Đàn em HHH
dạ a muốn thánh toán thế nào cũng dc ạ, làm xong xuống quầy thanh toán cả vé cả tip cũng ok
bên em có 3 gói:
v2: full service - vé 400, tip sàn 500, tắm chung thêm 100
v3: combo 500 - vé 200, tip sàn 300
v4: combo 2shot - vé 350, tip sàn 650
v3-v4 ko có tắm chung, nếu muốn tắm chung vui lòng chọn v2 ạ

yeu-nham-me-vo

Đàn em HHH
Ôi tao thề em 08 này ngon thật. Vừa check hôm qua về mà lại thấy nhớ em ý mới bỏ mẹ chứ :vozvn (15):
Điểm mạnh: Thái độ cực ngoan, tạo cảm giác thoải trong suốt 80’ (tao đi gói V2 nha). Vú hệ cam tròn xoe, đầu ti bé bằng đầu đũa huhu:vozvn (22): nói chuyện nhây nhây nói chung khéo.
Em 08 này hợp với tml thích hệ tc như ny, mặt mũi ko xinh ko xấu nhìn lành lành (theo tao thấy thì mặt mộc chưa dao kéo, tin bố m đi)
Tổng kết tic 400 tip 800, ra về trong dư âm của buổi chiều giữa thu se lạnh, lần sau nhất định sẽ quay lại :vozvn (22):
08 bên em thì đỉnh của đỉnh rồi =))
và còn rất nhiều số khác nữa a nhé =))

Dcm nghe đọc các kiểu, check các kiểu nhưng chưa bao giờ thấy như report. Ko hiểu kiểu gì chứ các ông nói thật ko. Cơ bản chỉ dc 3/10

yeu-nham-me-vo

Đàn em HHH
Nhà em có 2 nv mới 24-25 đều trẻ đẹp và rất ngoan!
Kính mời ae đến thưởng thức!
Giá vé xin dc giảm 50% cho tất cả ae đến test - kéo dài 2 ngày 22-23/10
(Chỉ bài full dịch vụ vé 400 giảm còn 200k, tip sàn 500, tắm chung thêm 100k)
Địa chỉ: 197 Nguyễn Ngọc Vũ
Hotline: 0906112123
anh em alo trước để xếp lịch nhé

yeu-nham-me-vo

Đàn em HHH
tiếp theo nhà em có dàn ktv mới rất hot để ra mắt anh em ạ: 24-25-41-42
giảm 50% vé khi ae qua đặt các em này( ngoài bài combo 500k)
địa chỉ: 197 nguyễn ngọc vũ
hotline: 0906112123

yeu-nham-me-vo

Đàn em HHH
luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu
lúc nào bên em cũng cố gắng để ae có sân chơi như ý ạ